DIỄN ĐÀN LỚP 12A1 TRƯỜNG THPT BẮC BÌNH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bạn có thể truy cập vào diễn đàn bằng địa chỉ http://dd12a1.tk/

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cô giáo tát hs 20 cái liên tiếp...

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Nam

cô giáo tát hs 20 cái liên tiếp... Empty
Bài gửiTiêu đề: cô giáo tát hs 20 cái liên tiếp...   cô giáo tát hs 20 cái liên tiếp... Icon_minitimeFri Jun 20, 2008 7:55 am

Gần đây teen Trung Quốc truyền nhau 1 đoạn clip dài 4 phút 52 giây ở trên mạng, ghi lại cảnh cô giáo dạy lớp 8 trường TH 165 Thẩm Dương tát liên tiếp 20 cái vào mặt một nữ sinh ngay trong giờ dạy tiếng Anh của mình.

Liên Trần (Theo Xinhuanet)

Đoạn clip này sau khi được tung lên mạng đã trở nên cực hot và lan truyền với tốc độ chóng mặt. Theo điều tra ban đầu, sự việc này xảy ra tại giờ học tiếng Anh của lớp 8 tại trường trung học 165 tại Thẩm Dương. Được biết, cô giáo tiếng Anh này đã xin nghỉ việc.
Trong clip, bạn nữ sinh này đã nói gì đó khiến cô giáo đùng đùng nổi giận, lập tức bước từ bục giảng xuống thẳng chỗ của nữ sinh và quát to “Em nói lại lần nữa”. Nói xong, cô giáo này túm cổ áo học sinh kéo ra khỏi chỗ ngồi.

Cô giáo túm cổ áo nữ sinh lôi ra khỏi chỗ ngồi.

Tát liên tiếp vào mặt bạn nữ sinh đó.

Sự tức giận lên đến đỉnh điểm, cô giáo cầm vở quật vào mặt học sinh.
Bạn nữ sinh hét lên: “Đừng có túm em, em tự đi được”. Bạn này vừa dứt lời, cô giáo không giữ được bình tĩnh, liên tiếp tát vào mặt bạn 5 cái và dồn bạn đến tận cuối lớp học.
Hai bên cứ nói đôi co qua lại, sau đó, cô giáo yêu cầu bạn nữ sinh ra khỏi lớp. Bạn này nắm chặt cạnh bàn, kiên quyết không chịu đi, dù cô giáo định túm cổ áo bạn một lần nữa để lôi ra ngoài.
Sau đó, cô giáo đã quay lại bục giảng. Nhưng sự việc lại trở nên trầm trọng hơn khi bạn nữ sinh tiếp tục “khiêu khích” và cô giáo một lần nữa tỏ thái độ rất giận dữ, cầm một quyển sách, đi tới cuối lớp, đập thẳng quyển sách này vào mặt nữ sinh nhiều lần.
Cả đoạn clip dài 4 phút 52 giây. Tuy có đôi chỗ không rõ tiếng nhưng người xem vẫn có thể hiểu được cơ bản sự tình. Cô giáo đã tát cả thảy 20 cái, khiến mặt bạn nữ sinh đỏ ửng lên.
Sự việc đang gây ra rất nhiều làn sóng dư luận trái chiều tại Trung Quốc về nạn bạo lực học đường và thái độ cư xử của thầy trò trong xã hội hiện đại.
cô giáo tát hs 20 cái liên tiếp... Cogiaodanhhocsinh3cô giáo tát hs 20 cái liên tiếp... Cogiaodanhhocsinhanh23
https://ddlopa1.forumakers.com

cô giáo tát hs 20 cái liên tiếp...
Trang 1 trong tổng số 1 trang