DIỄN ĐÀN LỚP 12A1 TRƯỜNG THPT BẮC BÌNH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bạn có thể truy cập vào diễn đàn bằng địa chỉ http://dd12a1.tk/

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

lại vấn đề của bảo thy =.=!

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Nam

lại vấn đề của bảo thy =.=! Empty
Bài gửiTiêu đề: lại vấn đề của bảo thy =.=!   lại vấn đề của bảo thy =.=! Icon_minitimeFri Jun 20, 2008 7:46 am

dạo này vam cứ bị wấy rối = những cái nick lạ.... chưa từng gặp bao giờ add nick ..... và cứ pm .... "chị" là bt fải ko ạ add nick em nhá, chị đẹp wá em mún làm wen........... liên tục gần 1 tuần ........ mà vam cũng chả dám add làm gì chỉ dám hỏi lại .... ủa ai dzạ .. wen ko nhỉ ??? để bik là nó là fan của bt hay là trót dại add rùi để bị nó chửi ..... vam ko dám add... khi hiện ra cửa sổ add nick vam lại fải ấn esc và vam thấy là càng bàn tán tới chuyện con bt này thì nó lạ càng nổii tiếng nhờ "tài năng" đạo nhac hiếm hoi, "tài năng" hát nhép bẩm sinh, "tài năng" nói láo, bố láo 1 cách "vô đối" ( chắc cho nó vô band yuki vô đối đc gòy đó có ai muốn nó bị vạch trần ra ko ??? có ai muốn nó cứ típ tục đạo nhạc của người thân của mình ko ??? (chẳng hạn như người thân pé zịt nàh - nghe pé zịt nói - ko biet la` ai ... anh xin chia bùn hén) có ai muốn 1 sự giả tạo trong thế giới âm nhạc tuổi teen ??????? xin thưa là chẳng có ai mún cả ... vậy sao nó lại cứ típ tục nổi tiếng .... chẳng wa là do chúng ta chưa tẩy chay, chưa "êêêêêêêêêêêêêêêêêê" nó 1 tiếng khi nó ra sân khấu và vẫn cứ "bốp bốp <tiếng vỗ tay> và băng rôn đại loại như ......... i love bt - bt no.1 ............ những cái đó ta càng làm thì nó càng làm tới vì vậy ở đây vam muốn lập 1 cái hội tẩy chay con đó ra khỏi thế giới âm nhạc .......... - và 1 sự thật ko thể chối cãi ... nhở thẫm mỹ viện mà nó đc miss au ???? liệu nó có xứng đáng khi đc như thế ko ???? các pạn hãy suy nghĩ về điều này ....... còn chúng ta muốn tẩy chay nó thì chúng ta phải làm những biện pháp mạnh ......
vam đề nghị thành lập 1 club tẩy chay con vịt này đi .... tên club là "tẩy chay con sâu hoang tưởng (tưỡng tượng mình là công chúa ý cơ )đang là sâu mà cứ tưởng là bướm ..... cức hạng bang cứ tưởng sô cô la hạng 1
p/s có thể bài viết này của vam có phần hơi phần tử nhưng sự thật là vam đang như vậy .... đây là tình cảm của vam lúc này dành cho bt .......... ôi sao mà iu "con sâu hoang tưởng" thế lài

lại vấn đề của bảo thy =.=!
Trang 1 trong tổng số 1 trang